Bộ Converter quang - Chuyển Đổi Quang Điện 1 SỢI QUANG 2 SỢI LAN

750,000₫

Mô tả

  • MÔ TẢ SẢN PHẨM Để kéo dài mạng LAN cần mua 1 bộ lắp đặt ở 2 điểm đầu cuối.
  • Bộ chuyển đổi quang điện tốc độ 10/100/1000Mbps thích ứng nhanh Ethernet thu phát quang.
  • Kết nối sợi quang Gigabit và cáp quang truyền thông truyền xoắn khác nhau của hai chuyển đổi, chuyển tiếp 10 Base-T 100 Base-TX HOẶC 1000 Base-T và 1000Base-SX/LX
  • Bộ chuyển đổi quang điện cung cấp giải pháp quang hóa hệ thống mạng cáp đồng với chi phí thấp nhất và hiệu quả nhất. Dễ dàng cho việc lắp đặt, nâng cấp và mở rộng hệ thống mạng nội bộ.
  • * THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
  • - Cổng kết nối điện: Chuẩn RJ45.
  • - Cổng kết nối quang: Chuẩn SC/FC.
  • - Bước sóng quang học: 850nm/1310nm/1550nm.
  • - Khoảng cách truyền cáp quang: lên đến 50km.
  • - Tốc độ truyền dữ liệu: 1000Mbps.
  • - Nguồn cấp: DC 5V/1A.
  • - Nhiệt độ làm việc: -10 độ C – 55 độ C.
  • - Độ ẩm môi trường làm việc: 5% – 90%.
  • - Kích thước: 26mm x 71mm x 94mm (H x W x D).
  • - Phụ kiện kèm theo: 01 adapter 5V/2A.
  • * Bộ thiết bị bao gồm: - 1 thiết bị chuyển đổi tín hiệu - 1 cấp nguồn 220V -> 5V 2A

Bình luận

Sản phẩm khác